ST, SCHOLASTICA NURSERY AND PRIMARY SCHOOLS

IMESAJILIWA KWA FOMU

NAMBA : EM :15224

ONE SCHOOL, ONE FAMILY

P.O. BOX 40570, UKONGA, DAR ES SALAAM - TANZANIA

[ The African Benedictine Sisters of St. Agnes - Chipole]
TEL: 0768 671859, 0759- 753493,0652-544901,0755-699121.

FOMU YA KUITWA KUJA KUFANYA USAHILI KWA WANAFUNZI
WATAKAOJIUNGA NA SHULE YA MT. SCHOLASTICA

A: MAELEKEZO MUHIMU
GHARAMA YA FOMU NI : TSH. 20, 000 /=
ADA KWA WANAFUNZI WA SHULE YA AWALI KWA MWAKA NI TSH 950,000/=
ADA KWA WANAFUNZI WA SHULE YA MSINGI DARASA LA LILI1LV NA VI NI TSH 1,500,000/=
ADA KWA WANAFUNZI WA DARASA LA 1V 1,650,000 /=
ADA PAMOJA NA MASOMO YA ZIADA KWA DARASA LA SABA NI TSH 1,850,000 /=
JAZA FOMU HIlI KWA USAHIHI, ANDIKA KWA HERUFI KUBWA TU.
KWA WANAFUNZI WAPYA WANAPASWA KUFIKA SHULENI NA NAKALA YA CHETI CHA
KUZALIWA NA PICHA MOJA YA (PASSPORT SIZE) SIKU YA KUFANYA USAHILI

NookrowdPE

B: TAARIFA BINAFSI ZA MWANAFUNZI:

e Jina kamili Umri halisi Tarehe na Mwaka wa Kuzaliwa

e Darasa analoomba

e Mahali anakotoka Kata Wilaya Mkoa

e Matatizo ya kiafya
e Kabila Dini Dhehebu
e Jinala shule aliyotoka Mwaka

C: TAARIFA BINAFSI ZA WAZAZI/MLEZI:

e Jina kamili la baba mzazi/mlezi

e Jina kamili la mama mzazi/ mlezi

e  Simu ya baba mzazi/ mlezi

e  Simu ya mama mzazi/ mlezi

e Sanduku la barua

e kazi ya baba mzazi /mlezi

e kazi ya mama mzazi /mlezi




D:MUDA WA MASOMO
o Muda wa kuwasili wanafunzi shuleni ni saa 1:00 asubuhi
e Masomo yanaanza saa 2:00 asubuhi hadi saa 9:00 alasiri kwa shule zote za awali na msingi ISIPOKUWA Madarasa
ya mitihani.
E: MFUMO WA MASOMO YATOLEWAYO
o Masomo yote yanafundishwa kwa lugha ya kiingereza isipokuwa somo la Kiswahili kuanzia darasa la kwanza hadi la
saba. Katika kipindi cha mwaka mmoja kutakua na mihula miwili, muhula wa kwanza Januari hadi Juni na muhula wa
pili Julai hadi Desemba. Tunapokea watoto wenye umri kuanzia miaka 3 kwa watoto wa shule ya awali na umri wa
miaka 6 na kuendelea kwa masomo ya shule ya msingi.

F: UTARATIBU WA MALIPO YA ADA NA MICHANGO MINGINE KWA : SHULE YA AWALI

MUUNDO WA ULIPAJI ADA KWA NURSERY

MALIPO

JANUARY

APRIL

JULY

SEPTEMBA

JUMLA

NURSERY(AWALI)

400,000/=

200,000/=

200,000/=

150,000/=

950,000/=

G:UTARATIBU WA MALIPO YA ADA NA MICHANGO MINGINE KWA: SHULE YA MSINGI

MUUNDO WA ULIPAJI ADA KWA DARASA LA 1,2,3,5 & 6

MALIPO JANUARY | APRIL JULY SEPTEMBA JUMLA
PRIMARY(MSINGI) | 600,000/= | 300,000/= 300,000/= 300,000/= 1,500,000/=
MUUNDO WA ULIPAJI ADA KWA DARASA LA NNE (IV)
MALIPO JANUARY | APRIL JULY SEPTEMBA JUMLA
DARASA 4 1,000,000/= | 250,000/= 200,000/= 200,000/= 1,650,000/=

ITAKAYOANZA RASMI

ADA PAMOJA NA MASOMO YA ZIADA KWA DARASA LA SABA

MUUNDO WA ULIPAJI KWA DARASA LA SABA (V1)

JANUARY HADI SEPTEMBA NI TSH: 1,850,000

MALIPO

JANUARY

APRIL

JULY

JUMLA

DARASA 7

1,000,000/=

450,000/=

400,000/=

1,850,000/=

LIPIA KWA KUPITIA ACCOUNT NO ZIFUATAZO:
1. DCB ACCOUNT NO: 062010000002 ( ST.SCHOLASTICA NURSERY

AND PRIMARY SCHOOL

2. CRDB ACCOUNT NO: 01J2031287600 (ST.SCHOLASTICA NURSERY
SCHOOL

3. MKOMBOZI BANK ACCOUNT NO: 00120600570001 (ST.SCHOLASTICA
NURSERY AND PRIMARY SCHOOL

MUHIMU: MWANAFUNZI YEYOTE HATAPOKELEWA AKIWA NA KIASI PUNGUFU
ZAIDI YA MAELEKEZO YA ULIPAJI TULIYO YATOA

NB: ADA IKIISHALIPWA KWENYE AKAUNTI YA SHULE HAIRUDISHWI




H: USAFIRI NI NJE YA GHARAMA ZA ADA:
» Kuna chati maalumu inayoonesha gharama za usafiri kulingana na umbali wa vituo.

I: MAHALI SHULE ILIPO:
Shule ya St. Scholastica Nursery and Primary ipo <KM (GARDEN) KIPUNGUNI B” KARIBU NA
HOSPITALI MPYA YA MAGEREZA Unapotokea Kariakoo shuka Madafu Mahakamani, PANDA
PIKIPIKI KUELEKEA KM (GARDEN). Ukiwa unatokea kitunda shuka kitunda reline panda pikipiki
kuelekea KM (GARDEN). Ukiwa unatokea kwa MKOLEMBA, kwa DIWANI au MOSHI BAR shuka
TRANSFORMA panda pikipiki kuelekea KM (GARDEN) ndipo shule ilipo.Ukitokea CHANIKA, PUGU,
shuka MADAFU FUATA NJIA YA MAHAKAMANI.

J: SIKU YA KUFANYA USAHILI (INTERVIEW)
NB: Usahili (interview) unafanyika kila siku shuleni na kwa tarehe zilizopangwa isipokuwa siku ya Jumapili, hivyo
kumbuka kuja na mtoto wako shuleni St. scholastica KIPUNGUNI B” KM KARIBU NA HOSPITALI MPYA YA
MAGEREZA ,Muda ni kuanzia Saa 3: 00 asubuhi. Kumbuka pia kununua vifaa vya kuandikia kama vile
kalamu ya wino, kalamu ya risasi (pencil), rula na ufutio.

K: SHERIA ZA SHULE

Kila mwanafunzi wa shule hii anapaswa kuzingatia yafuatayo;-

I.Kuvaa sare za shule awapo darasani na popote anapokwenda nje ya shule hasa safari mbalimbali za
kitaaluma.

I1.Mwanafunzi anatakiwa kuwa katika mazingira ya shule daima.Kibali maalum cha kutoka nje ya shule
hutolewa na mkuu wa shule ,makamu wake au mwalimu wa taaluma kwa shida maalumu.

I11.Ukosefu wa nidhamu wa aina yoyote iwe shuleni ama nje ya shule hautavumilika, hivyo mtoto atapewa
adhabu na mwalimu wa darasa au mwalimu wa nidhamu au msaidizi wake.

IV.Mwanafunzi anatakiwa kuheshimu viongozi wote, walimu wafanyakazi wazazi na wakuu wa shule.
V.Anapaswa kuwatii na kuwajali wenzake na wakubwa wote.

V1. Kazi ni sehemu ya elimu kwa hiyo, kila mwanafunzi lazima ashiriki kikamilifu katika kazi za kutunza
mazingira kama kumwagilia maua, kufagia madarasa na mazingira ya shule.

VII. Mwanafunzi anapaswa kuheshimu wimbo wa Taifa, wimbo wa shule na nyimbo nyingine za uzalendo
kama vile Tanzania nakupenda au tazama ramani.

VIl1.Mwanafunzi awahi kila anapoitwa ama kusikia mlio wa kengele.
IX.Mwanafunzi awapo darasani anapaswa kujifunza kimya bila kelele.

X.Kashfa ya aina yeyote ile haitokubalika hivyo wazazi wake wataitwa kupewa taarifa ya kosa lililotendwa na
mtoto wao.

X1.Matatizo madogo madogo yaanze kushughulikiwa kwanza na mwanafunzi kiongozi(kiranja) au mwalimu
wa darasa au wa zamu au wanidhamu kabla ya kuyafikisha kwa mkuu wa shule. Hii haina haja ya kuficha
makosa.

XI1.Hairuhusiwi kutumia lugha chafu (matusi) au kupigana, atakayevunja sheria hii atafukuzwa shuleni.
XI11.Kila mwanafunzi atatakiwa kuwa muungwana, mtiifu, mwaadilifu na mwajibikaji.

XI1V.Utoro hautoruhusiwa kamwe. Mtoro atakuwa amejifukuza mwenyewe .

XV.Mwanafunzi haruhusiwi kuja na simu shuleni, mawasiliano yote hufanyika shuleni.

XVILHii ni shule ya Kikatoliki kwa hiyo Mwanafunzi wa dhehebu lolote anatakiwa kufuata utaratibu
uliowekwa na shule. Mwanafunzi atahudhuria kipindi cha Dini ya kikatoliki, kwa ajili ya kumjenga
mwanafunzi kimaadili.



L:. MWANAFUNZI ATAFUKUZWA SHULE IWAPO ATAPATIKANA NA MAKOSA

KATI YA YAFUATAYO:-
i) Utoro wa zaidi ya siku tano bila taarifa.
i) Wizi/ kuiba.
iii) Kupigana na kutoa maneno ya kashfa.
iv) Ubaguzi wa kidini.
v) Uasherati.
vi) Ulevi wa aina yeyote( pombe,bangi au madawa ya kulevya).
vii) kuwa na mimba au kutoa mimba.
viii) Kurudia darasa moja mara mbili au zaidi.

M. HESHIMA

Katika kusisitiza heshima kila mwanafunzi atapaswa kuzingatia mambo yafuatayo:-

i) Kusimama na kumsalimia mwalimu ama mtu yeyote anayewazidi umri anapoingia darasani au
kwenye mkutano.

i) Wanafunzi waoneshwe umuhimu wa kushirikiana na kusaidiana katika kazi.

i) Wanafunzi waelezwe umuhimu wa kuwaheshimu wafanyakazi wote walioko shuleni kwao kama
walezi wao.

iv) Wanafunzi hawaruhusiwi kufanya mambo yafuatayo:
a) Kuvuta sigara.
b) Kufuga kucha na kuwa na nywele zisizo wekwa katika hali ya usafi.
c) Kufuga ndevu.
d) Kuvaa mavazi yasio na heshima( mini skirt).
e) Kusuka nywele hasa watoto wa Kike.
v) Wanafunzi wanatakiwa kuheshimu bendera ya taifa na picha za viongozi wa serikali.
vi) Wanafunzi wazoeshwe kusimama katika mistari wakati wa kupokea huduma.
vii) Wanafunzi hawaruhusiwi kuvaa nguo za kidini kama vile hijabu ama kanzu wawapo shuleni.

N: MUHIMU ZAIDI.
1. Unapokuja kuripoti shuleni uje na fomu hii.
2. Kama hutafika toa taarifa mapema.

3. HATUTAMPOKEA MTOTO ASIYELIPIWA ADA.

NIMESOMA NA KUELEWA SHERIA ZA SHULE HIVYO NAAHIDI KUTEKELEZA KILA MOJA

KAMA ZILIVYOAINISHWA

JINA LA MWANAFUNZI SAHIHI TAREHE
JINA LA MZAZI SAHIHI TAREHE
JINA LA MWALIMU MKUU SAHIHI TAREHE

Tushikamane, tushirikiane!!
Shule moja , familia moja!!

SR. POLYCARP NCHIMBI 0.S.B

MWALIMU MKUU.



